Habari Za Nyumbani–on jambonewspot.com

Visit www.jambonewspot.com…..your community website for more

Video-Clip Evidence in Baltimore Assault Case against Kenyan

Posted by Administrator on December 24, 2011

 

Paul Waweru | NATION Ms Anastacia Oluoch in a Nairobi court on August 30, 2011.

Paul Waweru | NATION Ms Anastacia Oluoch in a Nairobi court on August 30, 2011.

A Federal Bureau Investigation agent yesterday produced in court a video clip of a Kenyan woman beating a bed-ridden 90-year-old man under her care for allegedly passing urine on himself.

The clip, allegedly showing Anastacia Oluoch beating up the frail-looking elderly man was played repeatedly before trial magistrate Lucy Nyambura. The video was, however, played in camera after lawyer Gilbert Mungu said that “it was embarrassing to his client”.

The 59-year-old Olouch has been on the run since July 31, 2007, when she was bailed by a Baltimore court for abusing John Taylor in Baltimore, US. She is wanted for trial in Baltimore for assault, reckless endangerment and abuse of a vulnerable adult. The court has been told that she was allegedly employed to take care of the American.

The alleged abuse was discovered by Taylor’s daughter, who had installed secret cameras to establish the quality of care her father was receiving. The daughter is said to have monitored the house for more than three weeks, during which Oluoch was recorded hitting the old man on the stomach and arms several times. The assault was reported to the police and Oluoch was arrested and charged at a Maryland court on May 19, 2007 with assault.

Source: http://www.the-star.co.ke/national/national/55092-video-clip-evidence-in-baltimore-assault-case

Advertisements

6 Responses to “Video-Clip Evidence in Baltimore Assault Case against Kenyan”

  1. ninah said

    asi Oluoch! hiyo apana mahindi….

  2. gachungwa said

    Paying our Debts isn’t that macho………may be the Guy was a slave master?
    what comes round goes around. ata moi atachapwa kabla kufunga damueyes

  3. ITHAVETHI said

    Ni habari zilizoenea katika vyombo vya habari, mtandaoni na hasa katika filamu ya video ilioonyeshwa wazi na kuleta hamasa na aibu kwa Mkenya kama mimi anaouwezo wa kuchagua chema kutoka kwa lile tendo mbovu. Huku video hiyo ikirushwa angani katika vyombo vya habari tena na tena, tutwee, nilitumbua macho kwa bumbuwazi huku vitendo vya Bi Anastacia Oluoch bado zikisharabu katika macho yangu.

    Marekani ndugu zanguni ni muhimu kwetu kukesha kwa kujisaili na kujidadisi mara kwa mara kwani tendo ndogo tu laweza kukutumbukiza korokoroni katika muda usiopita nukta moja. Sielewi kama Bi Oluoch, katika miaka alioishi hapa, alifahamu kwamba hapa Marekani haumkemei mtu, humgusi, humsukumi, humtandiki, humtemei mate kiholela holela kama tufanyavyo kule baada ya kunywa tembo katika vilabu vya usiku. Kwa ufupi, vita hapa ni …aaah!

    Naelewa kazi tuzifanyazo hapa ni za kuudhi na za kukudidimiza ajabu, lakini kumbuka kwamba sisi ndio tuliojileta hapa. Tena Bi Oluoch angelifahamu kwamba wakati tuishio hapa ni tofauti na vile tujuavyo sisi wageni. Teknologia itumiavyo hapa Marekani ni ya juu sana kiasi kwamba wakati huu wanakuona vizuri ufanyayo kitandani, jikoni, na mahali ulipo sasa.

    Na ulipogutuka umetenda kosa, ukaendelea kutenda lingine tena: ukatimua mbio. Wengi niwajuao wametenda mabovu hapa kesha kutimua mbio nyumbani. Tusichokijua ni kwamba, itamchukua askari wa Kenya kupewa dola mia moja na FBI na walaullah….unachomolewa kutoka tundu la panya kule kijijini. Jaribu usivunje sheria hapa Marekani kwani sheria hufuatwa kama ilivyonakiriwa vitabuni. Kesi yako sasa ni ngumu kutetewa hata na wakiri shupavu na uendapo sasa ni korokoroni kwa kitendo ambacho ungekiepuka. Rohowe ilikupa taradhi ya kutenda mambo kiungu. Nakuombea Maulana unapofanya fanya harakati za kujitetea kwa kujikwamua katika janga na tundu ulojijimbia mwenyewe. Natuombe!

    • Jay Kay said

      Eh jamaa, ukianza ukurasa wa kiswahili katika mjadala wa habari za Nyumbani , miye hapa nitakuwa mfuasi wako. Ubora wa lugha ni kuiongea. Pongezi Bwana,ITHAVETHI. Shahada la dhahabu katika lugha ni yako, huna mpinzani.

  4. Jay Kay said

    Hiyo ni kama kupiga babako, kwani kule ulikolelewa hakuna wazee? Ama walikutimua huko kwa kukosa adhabu ndio ukajitokezea Baltimore?

  5. lolo said

    this is one selfish woman. it is sad because she might have been experiencing a lot of pressure that comes with living abroad but it doesn’t excuse her poor behavior. it can be understood if she did it once or twice, but this occurred many times. she should be prosecuted to the fullest extent of the law.

Sorry, the comment form is closed at this time.

 
%d bloggers like this: